350k  Trả Bài Hồng Anh-đỉnh Cao Bj

Thảo luận trong 'Report Trả Bài Đánh Giá Hàng Họ HN' bắt đầu bởi Polo, 10/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Bài Viết Đã Khóa
  1. Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Girl Chảnh Việt Nam
    Diễn đàn check hàng Gái Gọi Hà Nội - Chia sẻ thông tin Gái Gọi Uy Tín và check hàng đảm bảo số 1 tại Việt Nam.
  2. Welcome to Girl Chảnh
    Hãy đăng ký làm thành viên tại Girl Chảnh để giao lưu trò chuyện và sử dụng hết các tính năng của diễn đàn.

Lượt xem: 9,361

1. Polo

GirlChanh Member

176
    Nam
    ha noi
    https://girlchanh.net/threads/xa-dan-than-dam-hong-anh-eo-thon-mong-bu-bj-nong-lanh-cuc-phe.7736
    Trong phân khúc bình dân 250-400k là khá phổ biến trên diễn đàn thì mình cảm thấy Hồng Anh là 1 lựa chọn khá an toàn và hợp lí cho những ai đặt tiêu chí servit chiều khách và kĩ năng làm tình lên hàng đầu như mình, có lẽ do tuổi tác nên với mình kĩ năng và thái độ của các em hàng với mình là quan trọng nhất, đi mấy em trẻ trung nhìn qua thì mát mẻ nhưng khi làm tình không đem lại cảm xúc, hơn nữa nói năng thiếu thiện cảm cũng làm mất lòng k ít ae newbie hoặc những người ưa nhẹ nhàng.
    Chúng ta muốn đi tìm cảm giác mới lạ, muốn đc phục vụ chu đáo, chuyên nghiệp mà đôi khi trong cs không đc đáp ứng.
    Hnay tôi có đôi dòng review về 1 em hàng phải nói rằng lần nào đi cũng cảm thấy rất hài lòng
    -Nghệ danh Hồng Anh
    -KV hoạt động : KLM-XĐ, có thể cả Kim Ngưu, Nghi Tàm tuỳ thời điểm
    -Rổ rá 300k/shot
    -Thời gian tối thiểu 30p
    Body của em cực kì chắc chắn, như kiểu tập Gym
    -V1 k to, bóp vừa tay, có cho hôn hít mút mát các kiểu con đà điểu nhé
    -V2 eo ót, k có tí mỡ thừa, mịn màng ôm rất sướng
    -V3 tròn căng, khá cong, doggy rất sướng
    -V4 mềm mại, múp míp, nước nôi không phải nghĩ, nhất là đc cắt tỉa gọn gàng ( như ảnh ) sạch sẽ. Em này đi đâu cũng mang 1 túi các loại xà phòng dầu gội, nước VS rất chuyên nghiệp
    Face ưa nhìn, duyên dáng
    Tổng thể với 300k thì hoàn toàn có thể chấp nhận được
    Riêng khoản servit và kĩ năng thì em này phải nói bá đạo trên từng hạt gạo
    Set lịch xong lên lấy phòng chờ 5-10p thì em xuất hiện, gõ cửa bước vào chào hỏi nhẹ nhàng thân thiện, sau vài câu xã giao thì mời anh cởi đồ vào đây em rửa súng cho, vào phòng tắm em chăm sóc súng ống cho mình thật sự kĩ càng và cẩn thận như gấu, màn BJ cool diễn ra ngay trong đó, phải nói cái món này sẽ làm ae kích thích tuyệt vời, phê như con tê tê luôn, súng ống sạch sẽ rồi mời anh lên giường em chuyển sang BJ hót hòn họt, lần này lại phê nhấc người luôn, ae nào YSL hay đi lần đầu phải bảo trước em nó nhẹ nhàng từ từ thôi k thì out sớm mình k chịu trách nhiệm đâu nhé.
    Vượt qua thử thách 2 màn BJ hot&cool của em đến lượt mình vật em ra vừa tevez vừa mân mê V1 của em, em rên khe khẽ và bảo "Anh ơi...vào đi!!!"
    Đeo bao vào chịch em trong tư thế truyền thống, đc 5p thấy thấm mệt, hic cái tuổi nó đuổi xuân đi các bạn ạh, bảo em lên trên nhảy cho a nghỉ tí, cũng k xong, suýt thì out sớm, thôi lại vật em ra doggy cho hết bài, lỗi tại cái bím của em khít quá, lại co bóp ác liệt nữa, sức anh chịu sao cho thấu, dập đc chục phát trong thế doggy thì cũng phải ra, tiếc quá mới đc 15p nhưng mà thôi già rồi cũng phải biết lượng sức các bạn ạh.
    Xong xuôi ae còn nằm ôm ấp nhau nói chuyện, đc vài câu thấy e ngủ ngon lành, để e ngủ 30p thì có ĐT, chắc có khách gọi. Chia tay em và hẹn còn nhiều lần sau gặp lại.
    Ngoài đôi dòng cho ae tham khảo cũng tranh thủ làm vài shot hình làm kỉ niệm, post lên đây cho ae đánh giá. Chốt lại điểm 7 cho ngoại hình còn điểm 10 cho kĩ thuật
    Trung bình 8,5 chắc cũng không tồi chút nào nhỉ

Tải file về máy tính:

Kích thước:
      970.3 KB
      Đọc:
      4,386
      Kích thước:
      945.6 KB
      Đọc:
      2,139
      Kích thước:
      832.1 KB
      Đọc:
      2,136
      Kích thước:
      870.2 KB
      Đọc:
      2,007
      Kích thước:
      795.6 KB
      Đọc:
      1,988
      Kích thước:
      876.9 KB
      Đọc:
      2,004
    HUAWEI68, Kentvespa5_TQGC_ thích bài này.
  2. Yukio

GirlChanh Member

10
    Nam
    Ha Noi
    Thớt hay check khu này nhỉ, có e nào ngon nữa không giới thiệu cho đồng dâm đi :D

3. Polo

GirlChanh Member

176
    Nam
    ha noi
    Check any where bạn ơi, tuy nhiên chỉ viết rp em nào mình cảm thấy hài lòng, ngon thì nhiều, mỗi khu lại có 1-2 em, nhưng ngon với mình chưa chắc ngon với bạn đâu nhé^_^
    Khu này còn em Băng Băng, k biết còn làm k, hình như chuyển sang *********, em Huyền Trang mới nổi cũng đc, em Tuệ Vân, bạn tham khảo trên diễn đàn thêm nhé

4. Yukio

GirlChanh Member

10
    Nam
    Ha Noi
    PoloPolo : giới thiệu cho vài e khu Trần Duy Hưng phục vụ nhiệt tình đi ông :D

5. Polo

GirlChanh Member

176
    Nam
    ha noi
    TDH dạo này có vẻ bị đẩy giá lên hơi cao, mới thì cũng có nhưng chất lượng chưa tương xứng, loanh quanh chỉ có Quỳnh Hoa, Thuý Trang ngon bổ rẻ, còn Quỳnh Chi nữa, hôm nào rảnh lại làm bài report

hùng30595 thích bài này.
  6. L3ngk3ng

GirlChanh Member

12
    Nam
    Hn
    Cho e xin contact vs bro ơi

7. Polo

GirlChanh Member

176
    Nam
    ha noi