(nguyễn Ngọc Vũ - Láng) Thùy Linh 437 - Em Gái Nắng Phiên Bản Next Top Model, Service Chuẩn

Thảo luận trong 'Ký Sự Check Hàng Hà Nội' bắt đầu bởi ngoisaocodon121, 8/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Bài Viết Đã Khóa
  1. Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Girl Chảnh Việt Nam
    Diễn đàn check hàng Hà Nội - Chia sẻ thông tin gái gọi online đang hoạt động tại các đường phố, quận huyện của Thủ Đô Hà Nội.

1. ngoisaocodon121

ngoisaocodon121 Chym Cứng Cấp
    GirlChanh Member

63
    12
    Nam
    hoàng mai
    Chào các đồng dâm, gọi em nó là em gái nắng vì mấy hôm nay Hà Nội nắng đẹp, thật tuyệt để tay trong tay đi dạo phố nhưng cũng thật tàn nhẫn với một FA đa cảm như mình.
    Sáng qua đang nắng đẹp, chuẩn bị vác xe đi lượn trà chanh thì ông anh nhắn cho số của em này, với lời nhắn "ngon, bổ trong tầm giá, chưa phủ sóng rộng rãi" nên đưa mình giải ngố. Con quỷ dâm tà trong người nổi lên quyết định huỷ mọi kèo để tiếp em nó. Nhấc điện thoại lên sét kèo và đáp tại nhà nghỉ như thủ tục. Chờ khoảng 10 phút thì em bước vào. Ấn tượng đầu tiên về em nó là cao vl, cao thật chứ không phải cảm giác. Khuôn mặt xinh xắn, lại biết trang điểm nhè nhẹ, nên mình rất chim ưng. Súng ống dựng ngược rồi, nên hỏi han em nó một vài câu, tắm táp rồi ae chiến luôn. Em miệt mài thổi kèn bú liếm, mình khá dễ tính nên chỉ cần em nào tận tuỵ, không giục gĩa thế này là thích luôn. Động cơ đủ nóng, mình đeo bao vào và chiến. Bím khít, nước nôi đủ dùng. Mình chiến đủ 3 tư thế: úp thìa, cưỡi ngựa và out trong tư thế oppa doggy style thần thánh trên quả mông chắc như cua gạch. Sau đó 2 anh em nằm tâm sự một lúc rồi chia tay, kết thúc một sáng ngày nghỉ khá ổn áp.
    Đánh giá cơ bản về em nó như sau:
    + Nghệ danh: Thuỳ Linh 437
    + Giá cả: 300k / shot
    SỐ ĐIỆN THOẠI ẨN :
    Bạn phải đăng ký hoặc đăng nhập để lấy Số Điện Thoại.
    + Khu vực thường xuyên: Nguyễn Ngọc Vũ - Láng
    + Năm sinh: 1994
    + Ngoại hình và khuôn mặt : Cao 1m67, nặng 55kg, mặt xinh duyên, trang điểm nhẹ
    + Vòng 1 : hệ cam, bóp ổn, không giữ hàng 7d
    + Vòng 2 : khá eo ót, 8d
    + Vòng 3 - Mông và bym : mông chắc, doggy phê, bím nước nôi đầy đủ 8.5d
    + Service cam kết: BJ, HJ, đá cà, ngậm bi, liếm láp, có hôn môi tevez , 69
    + Thái độ : rất miệt mài tận tụy
    + Thời gian cam kết: 40p

Một số hình ảnh cho anh em thị dâm:

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Đề nghị các đồng dâm:
    + Đọc kỹ thông tin trước khi check.
    + Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng gái gọi .
    + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
    + Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục...
    + Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
    + AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

NT DucanhnguuNofeardog thích bài này.
  2. ngoisaocodon121

GirlChanh Member

63
    12
    Nam
    hoàng mai
    Anh em ủng hộ để em làm động lực nhé !!!

nhokben thích bài này.
  3. Ha8

Ha8 Chym Cứng Cấp
    GirlChanh Member

89
    12
    Nam
    Hanoi
    Ai check chua em nay chua

ngoisaocodon121 thích bài này.
  4. ngoisaocodon121

GirlChanh Member

63
    12
    Nam
    hoàng mai
    Bác check đi. Em này là hàng ruột của em. Trước em đăng hộ là đi 400 cũng khá đông. Giờ em dow giá cho anh em trải nhiệm. Đảm bảo vừa lòng bác ạ !!!

5. ngoisaocodon121

GirlChanh Member

63
    12
    Nam
    hoàng mai
    Anh em ủng hộ em ấy nhé !!!

6. dat_pham

dat_pham Trai Dậy Thì
    GirlChanh Member

14
    3
    Nam
    hà nội
    không rõ em nó làm giờ nào bác bánh nhỉ ?? vì cả chiều qua em gọi mà không nghe máy

7. ngoisaocodon121

GirlChanh Member

63
    12
    Nam
    hoàng mai
    Thanks bác quan tâm. em ấy hôm qua về quê nên nay bác liên lạc là ok rồi bác ạ. em ấy làm từ sáng đến 9h tối bác nhé !!!

8. ngoisaocodon121

GirlChanh Member

63
    12
    Nam
    hoàng mai
    Anh em ai check xong nhớ viết cảm nhận đánh giá cho em có động lực lên bài các đồng dâm nhé !!!

9. nhokben

nhokben Trai Mới Lớn
    GirlChanh Member

hàng e nó ở hà nội hả bác, ae có hàng nào ở quy nhơn bình định không se mih với

10. ngoisaocodon121

GirlChanh Member

63
    12
    Nam
    hoàng mai
    Hà nội bác ạ !!! Tiếc quá nhỉ ^^

11. ngoisaocodon121

GirlChanh Member

63
    12
    Nam
    hoàng mai
    Đầu tuần vui vẻ chúc các anh em ăn chơi ra sản phẩm :))

12. ngoisaocodon121

GirlChanh Member

63
    12
    Nam
    hoàng mai
    Các bác nào đã check em nó cho em cmt và repost với nhé !!!
    thanks các bác !!!

13. Nofeardog

Nofeardog Trai Mới Lớn
    GirlChanh Member

9
    5
    Nam
    Hà Nội
    em này làm tối tầm sau 7h-8h ko bác?

14. ngoisaocodon121

GirlChanh Member

63
    12
    Nam
    hoàng mai
    Có đấy bác ơi. Bác gọi hẹn trước cho chắc cốp. Nhớ cho e cảm nhận nhé !!!

15. bogiaduy00

bogiaduy00 Trai Mới Lớn
    GirlChanh Member

2
    1
    Nam
    hà nội
    có ae nào chuột bacjk chưa nhể

16. ngoisaocodon121

GirlChanh Member

63
    12
    Nam
    hoàng mai
    Bài này của em tương tự là bài cảm nhận r. E đi và viết hộ em ấy thôi. Ảnh k hề chỉnh sửa. Bác gặp 1 lần là muốn gặp nữa ^^

17. Nofeardog

Nofeardog Trai Mới Lớn
    GirlChanh Member

9
    5
    Nam
    Hà Nội
    đã về :)) lần đầu check hàng ở khu vực này, lại còn trong box ký sự nên lúc đầu t cũng chả kỳ vọng lắm, chỉ định check hàng mới và tìm chỗ xả stress thôi, ai ngờ mò được 1 viên ngọc thô :)) cảm ơn ông thớt rất nhiều, t bắt em nó lưu số luôn rồi =))))
    sdt đít 96, nhà nghỉ chỗ ngõ 25 Nguyễn Ngọc Vũ , P.202 :))
    nhận xét:
    Nhà nghỉ: không đẹp nhưng được cái sạch sẽ, đầy đủ trang thiết bị , hơi buồn vì không có quả ghế tình yêu :)) giá phòng 100k nhé
    về em hàng:
    mặt xinh , t xin nhấn mạnh là em nó XINH nhé, chứ không phải ưa nhìn hay có duyên đâu , xinh , da trắng , mịn màng, mở cửa mà t hơi bất ngờ
    dáng chuẩn, cao đấy, chắc phải 1m67-m68, có da có thịt,
    V1: nhỏ, mềm, vừa tay, bóp thoải mái, tạm ổn, không nổi bật lắm
    V2: trên ảnh bên trên các ông nhìn rõ rồi đấy, không có con kiến con voi gì hết, :)) không béo nhưng có 1 chút mỡ
    V3: chắc, mịn, sờ thích đấy, Doggy mà vỗ thì cũng phê =))
    Bím: t móc 1 lúc là ướt cmn giường =)) sạch sẽ, yên tâm là không "rồng lộn"
    thái độ phục vụ:
    TUYỆT VỜI ! nhẹ nhàng, lịch sự, xin lỗi các ông cứ ví "như người yêu" , người yêu tôi nó đ bao giờ chiều tôi như em này =))
    hôn môi có nhé, thoải mái luôn, vét có luôn nhé, bú liếm thoải mái =)) tôi không khoái món WC liếm đít nên không hỏi
    BJ phê lòi, đá cà, liếm que đủ cả, mà tuyệt nhiên không có giục giã gì hết nhé :))) ông nào thích ngồi mẹ trên ghế xong kêu em nó quỳ xuống hôn chym em nó cũng làm nhé :))) em nó bú nhiệt quá t đẩy ra đòi đeo bao mà vẫn đòi bú tiếp =))) chỉ sợ bắn cm vào mồm ẻm =)) đổi tư thế thoải mái nhé, em nó nhiệt tình hỗ trợ luôn
    t out ở màn cưỡi ngựa quay lưng với kẻ thù =))) xong xuôi còn tháo bao lau chym đầy đủ nhé :))
    thực sự là t bất ngờ với phong cách phục vụ, tuy vẫn còn 1 số điểm hạn chế như V1 hơi yếu, chưa biết lấy thế chủ động,
    nhưng bù lại với những điểm nêu trên là quá đủ cho 1 ngày cuối tuần tuyệt vời rồi :))
    khuyến cáo các ông nên đi ngay đi, em này t khẳng định là sẽ lên giá đấy , chả qua mới đi nên để 300k thôi :))
    đã lưu số và nhất định sẽ gặp lại

NT Ducanhnguungoisaocodon121 thích bài này.
  18. ngoisaocodon121

GirlChanh Member

63
    12
    Nam
    hoàng mai
    Thanh bác đã nhận xét rất chi tiết. Bản thân em cũng bất ngờ khi gặp em ấy lần đầu. Ấn tượng rất là thái độ và sự sạch sẽ. Em ấy biét chièu và cũng thích được chiều. Mong rằng rau bài này của bác em ấy sẽ được nhiều ảnh em tinh tế lựa chọn hơn ^^
    Một lần nữa thanks bác nhé !!!

19. Huy1

Huy1 Trai Dậy Thì
    GirlChanh Member

11
    2
    Hn
    Hôm nay ngày 21/11 14h bốc đt lên set kèo với em Linh nhà bác. 14h10 đến nơi lấy phòng 101. nhắn tin em ấy trả lời là 30p nữa mới qua được. mình cũng dễ tính nên ok luôn. ừ thì chờ! giờ 15h10 vẫn chưa thấy em hàng đến. gọi không nghe máy và nhắn tin không trả lời. xác định chờ thêm đúng 15p nữa cho nó tròn 1 tiếng rồi ôm hận và xách cu về! trời thì lạnh. tâm trạng lúc đến thì có chút hào hứng vì bài pr của bánh. mà giờ chỉ thấy bực mình.

20. Huy1

Huy1 Trai Dậy Thì
    GirlChanh Member

11
    2
    Hn
    Ps: sau 1 tiếng thì em ấy cũng đã đến. hi vọng xem thế nào. ae chờ tôi cập nhậtnnhes