Trạng thái chủ đề:
Bài Viết Đã Khóa
  1. Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Girl Chảnh Việt Nam
    Diễn đàn check hàng Gái Gọi Hà Nội - Chia sẻ thông tin Gái Gọi Uy Tín và check hàng đảm bảo số 1 tại Việt Nam.
  2. Welcome to Girl Chảnh
    Hãy đăng ký làm thành viên tại Girl Chảnh để giao lưu trò chuyện và sử dụng hết các tính năng của diễn đàn.

Lượt xem: 21,183

1. nammodung

nammodung Checker Lăng Xê Hàng
    NHÀ CUNG CẤP

Mình lại mang tới diễn đàn gái gọi girl chảnh một em xinh xắn, dịu dàng, da thịt teen còn thơm phức mùi sữa cho anh em, đảm bảo anh em sẽ có được những phút giây như muốn thời gian ngừng lại mãi bên cạnh em nó.
    Mình tin chắc là với cái dáng mảnh mai, nhỏ nhắn của e nó, thì lúc anh em bế em nó lên, vừa bế vừa chịch thì cảm giác phê vô cùng tận, anh em nào chưa thử, thử tư thế đó xem sao. Cái dáng mảnh mai, nhỏ nhắn này, đút thằng nhỏ vào trong mà cảm giác khít, chặt, sâu, ấm nồng đã phê rồi, lại ngắm khuôn mặt rên lúc lên đỉnh nữa thì tuyệt cú mèo.Anh em cứ đi thử để cảm nhận.
    Em nó là gái gọi bán chuyên, đêm còn tranh thủ học nghề nail không đi đêm được nên khoản giờ giấc anh em chú ý giờ giấc làm của e nó nhé. Hàng chống chỉ định cho bác nào thích đầy đặn, mũm mĩm :D

ĐÁNH GIÁ VÀ NHẬN XÉT :

+ Ngoại hình: 1m58, nhỏ nhắn, mảnh mai
    + Khuôn mặt : xinh,mũi cao, mắt to, cười tươi 8,5đ
    + Vòng 1: teen, vừa tay, sờ thích 8đ
    + Vòng 2: : nhỏ nhắn, gọn gàng, mảnh mai 8đ
    + Vòng 3 mông: tròn, cong mềm mại 8đ
    + Bým : khít, thơm, sạch, nước nhiều nhoe nhoét 8,5
    + Service : tốt
    + Thái độ : hay cười, vui vẻ, dễ gần

SERVICE CÁ NHÂN :

+ Hôn ( môi và vếu ) : Có
    + HJ + BJ : Có
    + Wc : Ko
    + CIA ( Come In Alo ) : Ko
    + Tevet máng : Có
    + Chơi lỗ nhị : Ko
    + Tắm chung : Có
    + Qua đêm : Ko

THÔNG TIN LIÊN LẠC :

+ Nghệ danh : Yến Nhi 559
    + Tuổi, năm sinh : U98
    + Giá cả : 400k/s
    + Loại hàng :
    gái gọi hà nội
    + Địa chỉ làm việc : Gái Gọi Trần Duy Hưng
    + Thời gian làm việc : từ 9h sáng đến 9h tối trong ngày
    + Giá phòng nn : 150k/h , phòng đẹp, sạch, an toàn

THỂ HIỆN VĂN HÓA KHI CHECK HÀNG TẠI GIRL CHẢNH :

+ Đọc kỹ thông tin trước khi check.
    + Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng gái gọi .
    + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
    + Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục...
    + Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
    + AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

HÌNH ẢNH EM HÀNG :

gai-goi-girlchanh (1).jpg gai-goi-girlchanh (2).jpg gai-goi-girlchanh (3).jpg gai-goi-girlchanh (4).jpg gai-goi-girlchanh (5).jpg gai-goi-girlchanh (6).jpg gai-goi-girlchanh (7).jpg gai-goi-girlchanh (8).jpg gai-goi-girlchanh (9).jpg gai-goi-girlchanh (10).jpg gai-goi-girlchanh (11).jpg gai-goi-girlchanh (12).jpg gai-goi-girlchanh (13).jpg gai-goi-girlchanh (14).jpg gai-goi-girlchanh (15).jpg

BigBenLovesBJ thích bài này.
  2. taiga

GirlChanh Member

0
    Nam
    hà nội
    thank rp chúc ngon trym