300k Gái Gọi Tiểu Ái Ms664

Thảo luận trong 'Gái Gọi Nguyễn Khánh Toàn' bắt đầu bởi yinglee, 7/7/18.

1. Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Girl Chảnh Việt Nam
    Diễn đàn check hàng Gái Gọi Hà Nội - Chia sẻ thông tin Gái Gọi Uy Tín và check hàng đảm bảo số 1 tại Việt Nam.
  2. Welcome to Girl Chảnh
    Hãy đăng ký làm thành viên tại Girl Chảnh để giao lưu trò chuyện và sử dụng hết các tính năng của diễn đàn.

Lượt xem: 7,798

1. yinglee

yinglee Checker Lăng Xê Hàng
    NHÀ CUNG CẤP

7
    Nam
    Ha Noi
    #1 yinglee, 7/7/18
    Last edited by a moderator: 7/7/18
    Xin chào toàn thể anh em đồng dâm Girl Chảnh. Hôm nay mình muốn giới thiệu đến ae một em hàng với kỹ năng làm tình siêu việt, cặp mông hoàn hảo, cực chiều khách cho ae nào cần

ĐÁNH GIÁ VÀ NHẬN XÉT VỀ EM GÁI GỌI :

+ Ngoại hình và khuôn mặt : Ưa nhìn , dáng người cao , người da thịt săn chắc. Ăn nói nhẹ nhàng lễ phép !
    + Vòng 1 : Ko quá to , mịn màng. Hôn ty bú liếm thoải mái
    + Vòng 2 : Thon gọn, ít mỡ
    + Vòng 3 : Mông to tròn, vỗ mông rất mẩy. Bým sạch sẽ, rất ngọt nước. Tevet quên lối về
    + Service : Dịch vụ cam kết có Hôn Môi , Hj, Bj, Hôn Ty, Tevet.
    + Thái độ : Cực chiều khách. Đây làm em hàng rất bồ kết ưng chim vì thái độ ngoan, chu đáo và nhiệt tình.

SERVICE CÁ NHÂN :

+ Hôn Môi : Có
    + HJ + BJ : Có
    + Wc : Ko
    + CIA ( Come In Alo ) : Ko
    + Tevet máng : Có
    + Chơi lỗ nhị : Ko
    + Phục vụ Some : Ko
    + Tắm chung : Có
    + Qua đêm : Có ( giá cả thoả thuận )

THÔNG TIN LIÊN LẠC GÁI GỌI :

+ Nghệ danh : Tiểu Ái MS 664
    + Tuổi : 1990
    + Chiều cao 1m60
    + Cân nặng : 54kg
    + Giá cả : 300k/ 1 lần xuất tinh
    + Khu vực : gái gọi hà nội
    + Loại hàng : Gái gọi
    + Địa chỉ làm việc : Nguyễn Khánh Toàn
    + Thời gian làm việc : từ 9h sáng tới 12h đêm ( Qua đêm giá thỏa thuận )
    + Giá nhà nghỉ , khách sạn : 120k/ 2h đầu, sạch sẽ thoáng mát
    + Đặc điểm nhận dạng : Có hình xăm ở cạnh dốn

THỂ HIỆN VĂN HÓA KHI CHECK HÀNG GÁI GỌI TẠI GIRL CHẢNH :

+ Đọc kỹ thông tin trước khi check.
    + Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng gái gọi .
    + Không nhắn tin gọi điện trêu đùa, khi nào thực sự muốn gặp thì hãy liên lạc với em hàng.
    + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm...
    + Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục...
    + Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ và thoải mái để 2 bên cùng vui vẻ và phục vụ như mong muốn.
    + Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

HÌNH ẢNH EM HÀNG GÁI GỌI :

girl_chanh 16.jpg girl_chanh 18.jpg girl_chanh 17.jpg girl_chanh (1).jpg girl_chanh (2).jpg girl_chanh (3).jpg girl_chanh (4).jpg girl_chanh (5).jpg girl_chanh (6).jpg girl_chanh (7).jpg girl_chanh (8).jpg girl_chanh (9).jpg girl_chanh (10).jpg girl_chanh (11).jpg girl_chanh (12).jpg girl_chanh (13).jpg girl_chanh (14).jpg girl_chanh (15).jpg

2. yinglee

NHÀ CUNG CẤP

7
    Nam
    Ha Noi
    Chúc em đông khách!

3. yinglee

NHÀ CUNG CẤP

7
    Nam
    Ha Noi
    Chúc em đông khách

Kemxoi9x thích bài này.
  4. Kemxoi9x

GirlChanh Member

3
    Nam
    Quang trung
    Đã gặp em ở nkt. Phong 203.em rất duyên tinh cam va xinh.quả mông em thi mê hết hồn.bím thì rất khit.e phục vụ rất nhiệt tình va chu đáo.sẽ gặp lại em .chúc em đông chym

Yên E lắmyinglee thích bài này.
  5. Vanlysau

GirlChanh Member

2
    Nam
    Hà nội
    Đã check tại nn thanh thanh phòng 202.
    Thái độ rất nhẹ nhàng tình cảm
    Nhiệt tình phục vụ rất ổn
    Không thúc dục tí nào. Chúc em đông khách. Hẹn gặp lại em ngày gần nhất.

yingleeKemxoi9x thích bài này.
  6. Kemxoi9x

GirlChanh Member

3
    Nam
    Quang trung
    Dã chek e.nhìn e bước vào nụ cười tươi lại duyên.hay hỏi thăm va chia sẻ,nói chung là tình cảm.phục vụ nhiet tình.tuy có hàng đang đợi chek nhưng e cũng k công nghiệp.e nhe nhàng va nói a oi a thích k làm thằng bé của mình hưng phấn ra luôn.thay e cũng dịu dàng bo thêm cho e 100 k.sẽ gạp lại e.chúc e đông chym

yinglee thích bài này.
  7. yinglee

NHÀ CUNG CẤP

7
    Nam
    Ha Noi
    cảm ơn bác đã ủng hộ

8. yinglee

NHÀ CUNG CẤP

7
    Nam
    Ha Noi
    cảm ơn các bác đã ủng hộ e nó nhé

9. yinglee

NHÀ CUNG CẤP

7
    Nam
    Ha Noi
    Cảm ơn các bác đã ủng hộ

10. A Dâm thần

GirlChanh Member

Dịch vụ đầy đủ k ae

11. niceguy412

GirlChanh Member

vãi loằn ông bánh tự lập nick tự comment à mà cứ như thật, vừa mới report em này bên girlchanh.com, mang tiếng hàng kiểm định mà làm ăn kiểu bố láo. Hàng họ thì nhão toét, ngực bé hơn cả ngực mình, thái độ chắc thổi đc 1 phút bảo đeo bao mình bảo thổi thêm mới làm, chưa kể đang chịch ông nào gọi em nó làm ngay câu anh ơi nhanh lên giúp em ... nn Thanh Thanh phòng 301 tối ngày hôm kia nhé. Quên xoá mất cái tin nhắn chứ không lag show lên cho ae xem độ chính xác của report.
    Đừng dại mà như mình nhé các anh em.

12. yinglee

NHÀ CUNG CẤP

7
    Nam
    Ha Noi
    Bánh ko rảnh dỗi lập nick tự comment, tất cả những cmt rp của a e đều là ae đã từng đi check
    vụ việc của bạn phản ánh mình đã tiếp nhận thông tin và sẽ đính chính lại có thật hay ko? rồi sẽ trả lời bác. ok thanks!

13. yinglee

NHÀ CUNG CẤP

7
    Nam
    Ha Noi
    Bánh đã xác mình lại vụ việc của bạn, thứ 1 cảm ơn bạn đã rp. giải thích về vụ việc này bạn nói e hàng làm ăn bố láo là ko đúng. e nó đã phục vụ bác đủ theo yêu cầu trong khoản cam kết, còn về vấn đề có thiện cảm với em hàng hay ko là do mỗi người một sở thích khác nhau, thông thường các e hàng 300k chỉ phục vụ khách trong khoảng thời gian từ 30 - 40p. e nó đã phục vụ bạn đủ tg quy định như vậy là k hề công nghiệp, bạn nói e nó làm việc bố láo là ko có cơ sở, một ngày e nó phải tiếp nhiều khách, và mỗi 1 khách đều có một kiểu chơi khác nhau, ko thể làm vừa lòng tất cả các checker. nếu bạn hiểu vấn đề này bạn có thể tìm 1 em hàng khác phù hợp theo gu của mình để check, việc bạn cmt và nói hàng làm ăn bố láo là hoàn toàn sai nhé bạn
    - về việc đang chơi e nó kêu bạn nhanh lên là do đã quá thời gian quy định, e nó nói bạn quá khỏe trym quá to cho nên e nó ko thể chịu đc.

14. niceguy412

GirlChanh Member

Cho tôi lạy ông bánh 1 lạy, ông nhìn hộ tôi quảng cáo của ông và thực tế dùm
    Thứ 1:
    "Ưa nhìn , dáng người cao , người da thịt săn chắc" - " vòng 1 Ko quá to , mịn màng " - " Mông to tròn, vỗ mông rất mẩy"
    Ông xem lại em ý được cái nào trong số cái kia không ? hay mỗi cái vòng 1 không to ?
    Thứ 2 :
    Ông bảo 30 - 40 phút là thời gian của em nó đúng không ? Thế còn 15 phút thì sao ?? Từ lúc em ý tắm xong đến lúc ra làm việc ông check lại em nó có được 30 phút không thì hãy nói nhé
    2 cái trên có đủ dùng từ làm ăn bố láo không ? hay ae checker cần thêm gì nữa ? Còn thái độ thì tôi đánh giá tạm được nếu thái độ còn lồi lõm chắc tôi phải gửi thẳng report vào mail của diễn đàn chứ chẳng lên đây phân bua với ông.
    Bonus thêm nhé mấy cái ảnh ông chụp nên nhìn lại có ảnh thì có hình xăm có ảnh lại không có thế là sao ? Còn em nó cũng thừa nhận là có PTS, đồng ý là ai chụp ảnh cũng cần PTS cho đẹp cho có hứng nhưng mà PTS quá thì khác gì ông lừa ae checker không ? Ông nào mà đi cái em có hình xăm ở bụng kia mà kêu đúng với những gì viết trên bài thì tôi cũng xin lạy hẳn 3 lạy :)

15. yinglee

NHÀ CUNG CẤP

7
    Nam
    Ha Noi
    Theo quy định mà làm bạn, cần j bạn phải gắt thế . e nó ko tráo hàng, cũng ko công nghiệp, ko boom khách, thì sao lại nói là làm ăn bố láo.e nó vi phạm cam kết thì bạn hãng nói là làm ăn bố láo. bạn là checker bạn có quyền xem ảnh và lựa chọn cho mình 1 em hàng hợp với túi tiền và hợp với sở thích của bạn, 1 em hàng 300k thì cũng chỉ có hạn chế của nó thôi, bạn đi so sánh với hình ảnh đã qua pts làm j? hàng họ e nó khai thác nhiều thì phải sập sệ đi, nếu là hàng ngon thì e nó đã đi giá cao chứ ko đi 300k . về việc trên ảnh ko có vết sẹo là khi pts đã xóa đi vết xăm để người quen ko nhận ra, đây là điều rất bình thường.

16. Kemxoi9x

GirlChanh Member

3
    Nam
    Quang trung
    Nói chung là bím em đep ngọt nước khít.mông to vỗ sướng.k có gi để trách e no.300k la ok

17. zaidep88

GirlChanh Member

0
    Nam
    hn
    hôm qua vừa phang e ấy xong, nói chung tình cảm. Nguoi cao ráo, phang e ấy mỏi cả chim. Bím e ngọt nước , khít vừa đẹp. Mình rất hài lòng, sẽ gặp lại e

18. daicachevk

GirlChanh Member

1
    Nam
    hn
    Đã chehk em no tại nkt pog 302.nguoif cao gầm thoáng, e nó nhiệt tinh sv , két qua bím va mông cua e, v2 cua em hệ cam bóp vùa tay, chuc e dong chym

Kemxoi9x thích bài này.
  19. longhanoi2020

GirlChanh Member

0
    Nam
    ga nii
    Mình đã gạo e nó tại nkt p203 , két quả là tương đối hợp tác, sv bj đầy dủ , thuộc hàng tình cảm nhẹ nhàng, vong 2 hệ cam vùa tay, mình hài lòng , sẽ quay lại gặp em lần nua

20. yinglee

NHÀ CUNG CẤP

7
    Nam
    Ha Noi
    Chúc em đông khách