250k Gái Gọi Quế Chi Ms 878

Thảo luận trong 'Gái Gọi Kim Liên Mới - Xã Đàn' bắt đầu bởi Girlchanh TEAM 6, 31/8/18.

1. Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Girl Chảnh Việt Nam
    Diễn đàn check hàng Gái Gọi Hà Nội - Chia sẻ thông tin Gái Gọi Uy Tín và check hàng đảm bảo số 1 tại Việt Nam.
  2. Welcome to Girl Chảnh
    Hãy đăng ký làm thành viên tại Girl Chảnh để giao lưu trò chuyện và sử dụng hết các tính năng của diễn đàn.

Lượt xem: 667

1. Girlchanh TEAM 6

Girlchanh TEAM 6 Checker Lăng Xê Hàng
    NHÀ CUNG CẤP

4
    Nam
    SÂN CHƠI UY TÍN GIRLCHANH.NET
    ACMB + ACMN
    Hữu xạ tự nhiên hương, thơm quá nên các em cứ bu hihi. em này mới ở quê lên anh em à, còn chân ướt chân ráo lắm. Dáng cao, body đẹp. Thi đấu kiểm tra em nguyên 1 buổi chiều mới đủ điều kiện để đưa em nó lên đây với anh em. Anh em rảnh ghé qua giao lưu nhé. Anh em cho Nhớn xin 1 like để cổ vũ tinh thần nhé. Thank anh em nhiều.

ĐÁNH GIÁ VÀ NHẬN XÉT :

+ Ngoại hình và khuôn mặt : Mặt nhẹ nhàng, còn chân chất quê, nhưng sáng và thông minh, body thì anh em nhìn sẽ biết, đẹp phết.

+ Vòng 1 : To, tròn, mềm, vừa tay. bóp bao phê cho anh em.
    + Vòng 2 : rất đẹp, thon gọn phù hợp với dáng
    + Vòng 3 - Mông và bym : Mông tròn, căng, mát mịn. Bím chăm sóc tỉa tót gọn gàng nhìn phê.
    + Service : Làm tình chuyên nghiệp, yêu chiều, chăm sóc và biết nâng đỡ thằng cu em nhiệt tình chu đáo. ngây ngất, bảo gì làm nấy, không từ chối.
    + Thái độ :Ngoan, Hiền, Lễ Phép

SERVICE CÁ NHÂN :

+ Hôn ( môi và vếu ) : Do 2 anh em tự đồng ý với nhau (riêng khoản này là mệt mỏi và nhiều ý kiến nhất, em nó có thể từ chối nếu như có những rào cản làm cho 1 trong 2 người khó chịu)

+ HJ + BJ : Có
    + Wc : Ko
    + CIA ( Come In Alo ) : Ko
    + Tevet máng : Có
    + Chơi lỗ nhị : Ko
    + Tắm chung : Ko
    + Qua đêm : Ko

THÔNG TIN LIÊN LẠC :

+ Nghệ danh : QUẾ CHI

+ Tuổi : 1994
    + Giá cả : 250k
    + Khu vực : gái gọi Quận Đống Đa
    + Loại hàng : gái gọi giá rẻ
    + Địa chỉ làm việc : XD - PHƯƠNG MAI - ĐỐNG ĐA
    + Thời gian làm việc : 10h - 24h
    + Giá phòng NN/KS : 100k / 2h
    + Số Điện Thoại : 01665709878
    + Pass : Bạn A Girlchanh.com

THỂ HIỆN VĂN HÓA KHI CHECK HÀNG TẠI GIRLCHANH :

+ Đọc kỹ thông tin trước khi check.

+ Không nhắn tin gọi điện trêu đùa, khi nào thực sự muốn gặp thì hãy liên lạc với em hàng.
    + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm..
    + Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục...
    + Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ và thoải mái để 2 bên cùng vui vẻ và phục vụ như mong muốn.
    + Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

HÌNH ẢNH EM HÀNG :

001.jpg 002.jpg 003.jpg 004.jpg 005.jpg 006.jpg 007.jpg 008.jpg 009.jpg 010.jpg 011.jpg 012.jpg 013.jpg 014.jpg 015.jpg

2. boydog

GirlChanh Member

Em qúa già nên nghỉ hưu đi, ko nên check