200k Gái Gọi Ngọc Khánh Ms 110

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Đông - Q.Thanh Xuân' bắt đầu bởi Girlchanh TEAM 6, 3/7/18.

1. Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Girl Chảnh Việt Nam
    Diễn đàn check hàng Gái Gọi Hà Nội - Chia sẻ thông tin Gái Gọi Uy Tín và check hàng đảm bảo số 1 tại Việt Nam.
  2. Welcome to Girl Chảnh
    Hãy đăng ký làm thành viên tại Girl Chảnh để giao lưu trò chuyện và sử dụng hết các tính năng của diễn đàn.

Lượt xem: 8,577

1. Girlchanh TEAM 6

Girlchanh TEAM 6 Checker Lăng Xê Hàng
    NHÀ CUNG CẤP

4
    Nam
    SÂN CHƠI UY TÍN GIRLCHANH.NET
    ACMB + ACMN
    #1 Girlchanh TEAM 6, 3/7/18
    Last edited by a moderator: 27/7/18
    Kể về em thì nhiều chuyện để kể lắm. quen em trong 1 lần đi ăn tối. em quên tiền, tôi trả hộ, nhưng không như mọi lần tôi lại ko xin số. trả xong cười với em 1 cái rồi tôi đi ngay. e liền chạy theo xin số dt để còn gửi tiền. tôi ko lấy, nhưng em kì kèo hoài, nếu ko lấy phải cho em nó mời lại 1 bữa ăn chứ không e nó thấy không thoải mái. tôi đành ok. Nhưng anh em có hiểu tại sao gặp gái mà em nó nhỏ nhắn, khá xinh và dễ thương tôi lại làm ngơ không. vì em nó ngực hơi bé. mà ngực bé thì ko thuộc gu của tôi tí nào.
    Buổi hẹn đi ăn để em nó trả cũng đã đến, 2 a e hẹn nhau ở quán ăn mà em nó chọn, ăn đồ nướng. buổi ăn uống khá vui vẻ và biết được nhiều thông tin về nhau. em nó sinh năm 1997 đang đi bán quần áo phụ chị gái trên phố cổ, chuyên bán đồ lưu niệm cho người nước ngoài, ước mơ được mở 1 cửa hàng riêng của chính mình nhỏ thôi cũng dc để còn có cơ sở lấy chồng, đúng là cố bé có 1 suy nghĩ mà khiến tôi phải có cái nhìn khác. có của hàng để khi về nhà chồng, nhà chồng không khinh thường. tuyệt với đúng không anh em. càng nc càng thấy e có nhiều nét đáng yêu và cảm tình, em hay cười lắm, nụ cười hiền nhẹ nhàng, đôi mắt hơi chút buồn nhưng rất cuốn hút. cũng đã 10h30 nhanh thế, 2 anh em cưa hết 2/3 chai voska cá sấu. mặt ai cũng ửng hồng đáng yêu. nói là em mời nhưng bản tính ga lăng có sẵn, tôi vẫn tranh giả tiền, nhưng 1 mực em không cho, e vùng vằng như trẻ con và nhất quyết phải trả tiền. xong xuôi e nhờ tôi trở về cách chỗ ăn khoảng 1 km. e ngồi sau ôm như đang ôm 1 người yêu và muốn được che chở nũng nịu. 1km về nhà em rất gần nhưng suy nghĩ trong đầu đi rất xa. chở về hay rủ em đi chơi. đang suy nghĩ thì e thỏ thẻ buông 1 câu. hnay a đùng về qua e chơi nhé. nhưng muộn rồi qua em không tiện để hôm khác nhé. e bảo em ở 1 mình, hnay e rất vui vì được quen tôi. nên muốn nc với tôi tiếp. thôi thì đường dã mở, đèn xanh đã bật thì còn chờ gi nữa mà vẫn suy nghĩ. ok đồng ý về nhà em. nhưng vẫn không quên trả vờ tiện ghé qua cửa hàng tiện lợi mua chai nước hoa quả uống cho đỡ háo và làm 1 hộp ba con sói phòng thân hehe. nhà em thẳng tiên.
    Đêm đó quả là 1 đêm vui hết nấc cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng anh em ạ. đúng là nếu chỉ vì cái ngực to mà bỏ qua ngực nhỏ thì thật là phí hoài, giờ tôi sẽ là người phải thay đổi suy nghĩ đó. anh em muốn cảm nhận được như tôi thì đọc thông tin bên dứoi và dần cảm nhận nhé. chúc anh em luôn vui.

ĐÁNH GIÁ VÀ NHẬN XÉT :

+ Ngoại hình và khuôn mặt : nhỏ nhắn, xinh, dễ thương có thể nhận làm người yêu được luôn.
    + Vòng 1 : ngực nhỏ, đầu ti bé hồng hào nhưng đảm bảo còn chắc hihi
    + Vòng 2 : eo thon, đường cong đẹp
    + Vòng 3 - Mông và bym : mông tròn láng mịn, lông bím gọn gàng lơ thơ
    + Service : biết chăm sóc cậu em của các anh tỉ mỉ, chăm chỉ từng cm.
    + Thái độ : chăm chỉ, ngoan hiền, biết nghe lời nhưng anh em đừng vì thế mà bắt nạt làm khó em nó nhé.

SERVICE CÁ NHÂN :

+ Hôn ( môi và vếu ) : Do 2 anh em tự đồng ý với nhau (riêng khoản này là mệt mỏi và nhiều ý kiến nhất, em nó có thể từ chối nếu như có những rào cản làm cho 1 trong 2 người khó chịu)
    + HJ + BJ : Có
    + Wc : Ko
    + CIA ( Come In Alo ) : Ko
    + Tevet máng : Có
    + Chơi lỗ nhị : Ko
    + Tắm chung : Có
    + Qua đêm : Có

THÔNG TIN LIÊN LẠC :

+ Nghệ danh : Ngọc Khánh
    + Tuổi : 1997
    + Giá cả : 200k
    + Khu vực : gái gọi hà nội
    + Loại hàng : gai goi
    + Địa chỉ làm việc : Phố Vọng
    + Thời gian làm việc : 11h / 24h
    + Giá phòng NN/KS : 100k / 2h
    + Số Điện Thoại : 0947.785.110
    + Pass : Bạn A Girl Chảnh

THỂ HIỆN VĂN HÓA KHI CHECK HÀNG TẠI GIRL CHẢNH :

+ Đọc kỹ thông tin trước khi check.
    + Không nhắn tin gọi điện trêu đùa, khi nào thực sự muốn gặp thì hãy liên lạc với em hàng.
    + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm..
    + Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục...
    + Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ và thoải mái để 2 bên cùng vui vẻ và phục vụ như mong muốn.
    + Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

HÌNH ẢNH EM HÀNG :

001.JPG 002.JPG 003.JPG 004.JPG 005.JPG 006.JPG 007.JPG 008.JPG 009.JPG 010.JPG 011.JPG 012.JPG

Đỗ quang huy thích bài này.
  2. Đỗ quang huy

GirlChanh Member

0
    Nam
    Hà nội
    Ad ơi cho e xin số e ngọc khánh này ạ số trên thuê bao k gọi đc ạ e cảm ơn

3. I love you guys

GirlChanh Member

0
    Nam
    hà nội