500k Gái Gọi Ngọc Diệp 437

Thảo luận trong 'Gái Gọi Trần Duy Hưng - Trung Kính' bắt đầu bởi nammodung, 30/3/18.

Trạng thái chủ đề:
Bài Viết Đã Khóa
  1. Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Girl Chảnh Việt Nam
    Diễn đàn check hàng Gái Gọi Hà Nội - Chia sẻ thông tin Gái Gọi Uy Tín và check hàng đảm bảo số 1 tại Việt Nam.
  2. Welcome to Girl Chảnh
    Hãy đăng ký làm thành viên tại Girl Chảnh để giao lưu trò chuyện và sử dụng hết các tính năng của diễn đàn.

Lượt xem: 36,945

1. nammodung

nammodung Checker Lăng Xê Hàng
    NHÀ CUNG CẤP

#1 nammodung, 30/3/18
    Last edited by a moderator: 6/9/18
    Em hotteen này tầm trước tết đã làm điên đảo anh em diễn đàn.Do công việc gia đình nên e ý nghỉ làm mình tiếc đứt ruột, cái cảm giác check hàng mà như với ng yêu nó khiến mình quyến luyến e nó biết bao nhiêu, nay e nó đã trở lại và chắc chắn là lợi hại hơn xưa nhiều.
    Mình cũng không hiểu vì sao mà mình lại có thể gặp được em gái xinh xắn, đáng yêu đến như vậy. Ánh mắt cười biết nói, nụ cười tươi trên khuôn mặt tròn, đôi môi mềm mại khiến cho con tim bất cứ gã đàn ông nào cũng phải bị khuất phục. Từ ánh mới đến đôi môi, đến toàn bộ cơ thể em là hiện thân của 2 chữ tuyệt vời. Với em, không chỉ là sự giao lưu giữa khách và hàng mà mình còn cảm nhận được e nó thuộc tuýp người tình cảm, rất quan tâm đến người đối diện: Anh có mệt không…? anh có thấy thoải mái không…? Anh quấn khăn vào đi không lạnh đó …!! Chắc có lẽ chỉ có là người yêu mới được cảm giác như vậy
    Thôi phần chịch choạt chắc anh em ở đây ai cũng rõ cả, Khoản sv của e nó thì cực nhiệt tình và hợp tác luôn. Phù hợp với anh em nào thích tevet ,với cả bím e nó thơm ngon ngọt nên vét cực kì thích luôn. Anh em chịu khó mơn trớn 1 tí là nước nôi lênh láng lụt lội luôn .
    Chống chỉ định hàng khủng,đeo bi kiếm,bạo dâm, chơi thuốc, xay xỉn nhé các bác vì e nó mới và còn non.

ĐÁNH GIÁ VÀ NHẬN XÉT :

+ Ngoại hình: 1m65, dáng chuẩn như mẫu
    + Khuôn mặt :mặt xinh, xì tin, mắt một mí to như gái nhật, ánh mắt đôi môi cười biết nói 9đ
    + Vòng 1 : bánh dầy kiểu xì tin mới lớn, đầu ti bé 8,5đ
    + Vòng 2 :ôm sướng, tương đối thon gọn 8đ.
    + Vòng 3 mông: nở hậu, doggy cực thích 8
    + Bým : cực thơm, sạch, độ khít và nước thì vô đối nhé 9đ
    + Service : kỹ năng làm tình tốt, cực nhiệt tình 8đ
    + Thái độ : nhí nhảnh, hồn nhiên, nhẹ nhàng, giao lưu với khách.

SERVICE CÁ NHÂN :

+ Hôn ( môi và vếu ) : Có
    + HJ + BJ : Có
    + Wc : Ko
    + CIA ( Come In Alo ) : Ko
    + Tevet máng : Có
    + Chơi lỗ nhị : Ko
    + Tắm chung : Có
    + Qua đêm : Có

THÔNG TIN LIÊN LẠC :

+ Nghệ danh : Ngọc Diệp 437
    + Tuổi, năm sinh : U98
    + Giá cả : 500k/s
    + Khu vực: gái gọi hà nội
    + Địa chỉ làm việc : gái gọi trần duy hưng
    + Thời gian làm việc : từ 10h sáng đến 2h sáng hôm sau
    + Giá phòng nn : 150k/h , phòng đẹp, sạch, an toàn

THỂ HIỆN VĂN HÓA KHI CHECK HÀNG TẠI GIRL CHẢNH :

+ Đọc kỹ thông tin trước khi check.
    + Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng gái gọi .
    + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
    + Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục...
    + Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
    + AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

HÌNH ẢNH EM HÀNG :

gai-goi-girlchanh (1).jpg gai-goi-girlchanh (2).jpg gai-goi-girlchanh (3).jpg gai-goi-girlchanh (4).jpg gai-goi-girlchanh (5).jpg gai-goi-girlchanh (6).jpg gai-goi-girlchanh (7).jpg gai-goi-girlchanh (8).jpg gai-goi-girlchanh (9).jpg gai-goi-girlchanh (10).jpg gai-goi-girlchanh (11).jpg gai-goi-girlchanh (12).jpg gai-goi-girlchanh (13).jpg gai-goi-girlchanh (14).jpg gai-goi-girlchanh (15).jpg gai-goi-girlchanh (16).jpg

Trai bao 1998 thích bài này.
  2. binhtu

GirlChanh Member

5
    Nam
    ninhbinh
    đẹp mà có bác nào check chưa vậy

3. A dâm 12345678

GirlChanh Member

0
    Nam
    Thái Bình