300k Gái Gọi Ngọc Anh 889

Thảo luận trong 'Gái Gọi Kim Đồng - Quận Hoàng Mai' bắt đầu bởi taocongcong1102, 3/8/18.

1. Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Girl Chảnh Việt Nam
    Diễn đàn check hàng Gái Gọi Hà Nội - Chia sẻ thông tin Gái Gọi Uy Tín và check hàng đảm bảo số 1 tại Việt Nam.
  2. Welcome to Girl Chảnh
    Hãy đăng ký làm thành viên tại Girl Chảnh để giao lưu trò chuyện và sử dụng hết các tính năng của diễn đàn.

Lượt xem: 556

1. taocongcong1102

taocongcong1102 Checker Lăng Xê Hàng
    NHÀ CUNG CẤP

4
    Nam
    hà nội

Chào Ae Checker gái gọi hà nội Girl Chảnh

Đầu tuần xã tress cùng em teen girl NGỌC ANH nay mới rảnh để làm rp cho anh em tham khảo, em này vừa xinh xắn lại lại vui vẻ và sở hữu cặp ngực đẹp và bóc lửa luôn.

Chốt hẹn em đê check phát lúc 2h chiều, em ok cho cái địa chỉ ks, thế là vọt qua đó, lấy phòng. Phòng giá Ok sạch sẽ, đầy đủ tiện nghi nên khá là thoải mái. Nhắn phòng cho em nó rồi phơi trym chờ đợi thôi.
    Lát là nàng tới, quá teen luôn, da trắng ngực thì đepọ hết xẩy, ngồi ôm ấp sờ mó em nó tí rồi xin em làm vài tấm hình. Ok là chụp luôn. Chụp xong là đè nhau ra mà quất nhau. Em nó thể hiện đẳng cấp của gái làng hoa. Đi một đường lưỡi điêu luyện. Mút hết chỗ này đến chỗ khác. Đắc biệt em chăm sóc trym cực chuẩn. Sướng vô cùng. Thế là đeo bao vào chén thôi.

ĐÁNH GIÁ VÀ NHẬN XÉT :

Face : Mặt xinh duyên nhìn thanh thanh quý phái chấm cao điểm

Chiều cao : trên 1m6 nặng 45kg Dáng chiều cao chuẩn phết đó
    Vòng 1 : Vú đẹp thuộc hệ bóp chuẩn , nhìn ok vừa mắt 9đ
    Vòng 2 : Cảm quan eo chắc vừa phải có tí mỡ xíu mà ngon lắm mấy anh em ơi ôm vừa khít 7.5Đ
    Vòng 3 : Cái mông sinh ra để doggy . Phê vồn các bác ạ , mẩy hạt nẩy hết sẩy 8Đ
    Bím khít khịt mẩy mẩy được gọi là gì nhỉ bướm béo các bác ạ hihi nước nôi đầy đủ lông gọn gàng như con người em ấy .
    Service : HJBJ đầy đủ , điện nước dồi dào âm thanh sống động không to nhưng hứng tình . Phong cách nhẹ nhàng lịch sự dễ gần là ưu điểm của em ý phù hợp gu với anh em thích sự nhẹ nhàng đê mê .
    Thời gian cam kết phục vụ : 30 phút.

SERVICE CÁ NHÂN :

+ Hôn Môi : Có
    + HJ + BJ : Có
    + Wc : Ko
    + CIA ( Come In Alo ) : Ko
    + Tevet máng : Có
    + Chơi lỗ nhị : Ko
    + Phục vụ Some : Ko
    + Tắm chung : Có
    + Qua đêm : Có ( giá cả thoả thuận )

THÔNG TIN LIÊN LẠC GÁI GỌI :

+ Nghệ danh : NGỌC ANH MS 889
    + Tuổi : 96-97
    + Chiều cao 1m60
    + Cân nặng : 48kg
    + Giá cả : 300k/ 1 lần xuất tinh
    + Khu vực : gái gọi hà nội
    + Loại hàng : gai goi
    + Địa chỉ làm việc : Gái Gọi Kim Đồng
    + Thời gian làm việc : từ 10h sáng tới 1h đêm ( Qua đêm giá thỏa thuận )
    + Giá nhà nghỉ , khách sạn : 120k/ 1h đầu, sạch sẽ thoáng mát

THỂ HIỆN VĂN HÓA KHI CHECK HÀNG GÁI GỌI TẠI GIRL CHẢNH :

+ Đọc kỹ thông tin trước khi check.
    + Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng gái gọi .
    + Không nhắn tin gọi điện trêu đùa, khi nào thực sự muốn gặp thì hãy liên lạc với em hàng.
    + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm...
    + Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục...
    + Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ và thoải mái để 2 bên cùng vui vẻ và phục vụ như mong muốn.
    + Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

HÌNH ẢNH EM HÀNG GÁI GỌI :

1.jpg 2.jpg 3.jpg 4.jpg 5.jpg 6.jpg 7.jpg 8.jpg 9.jpg 10.jpg 11.jpg 12.jpg 13.jpg