1. Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Girl Chảnh Việt Nam
    Diễn đàn check hàng Gái Gọi Hà Nội - Chia sẻ thông tin Gái Gọi Uy Tín và check hàng đảm bảo số 1 tại Việt Nam.
  2. Welcome to Girl Chảnh
    Hãy đăng ký làm thành viên tại Girl Chảnh để giao lưu trò chuyện và sử dụng hết các tính năng của diễn đàn.

Lượt xem: 15,049

1. nammodung

nammodung Checker Lăng Xê Hàng
    NHÀ CUNG CẤP

Chào anh em gái gọi hà nội

Một e gái người miền tây chính hiệu đến phục vụ anh em diễn đàn gái gọi girl chảnh. Miền tây xứ sở của đồ ăn ngon và gái đẹp, con gái vùng này cô nào cô đấy chiều chồng chiều người yêu cứ gọi là thôi rồi. Em nào e nấy người ngon, vú vê đâu ra đấy, lông thì rậm mà nước nôi cứ nhoe nhoét, chỉ nhìn thấy thôi đã bị kích thích có khi còn chớ ra ý chứ, Ngực Bông Mai này là kiểu ngực bánh dầy nên khá thích cho các bác muốn trở về tuổi thơ bú sữa mẹ . E này đi 4 lít thì 3 lít cho thái độ vv và cực kì chiều k các bác nhé. Xinh trẻ thì ai cũng thikNhưng các e í chảnh quá nhiều khi cũng cụt hứng.Thôi e cứ chọn bạn nhìn sạch sẽ ,được được, một tí, cứ tình cảm chiều chuộng là ok rùi. các công đoạn với em nó trên giường thì a e chắc cũng rõ. Trăm nghe không bằng một thấy, trăm thấy không bằng một thử. Anh em cứ yên tâm check nhé
    E nó người miền tây nên anh em đi check cứ yên tâm là gặp đúng người, đúng ảnh nhé. Còn chuyện người nghe điện thoại vì sao giọng ko phải miền trong thì đơn giản là bạn ý chỉ trực điện thoại thôi, anh em cứ setup là chuẩn người để phịch nhé.

ĐÁNH GIÁ VÀ NHẬN XÉT :

+ Ngoại hình: 1m60, dáng người đầm, cong mềm mại
    + Khuôn mặt :có nét, mắt một mí to, cười rất tươi 8đ
    + Vòng 1 : bánh dầy, trắng 8đ
    + Vòng 2 :đầy đặn, da dẻ mịn màng, ôm sướng 7,5đ.
    + Vòng 3 mông: đầm, doggy cực thích 8
    + Bým : sạch, lông rậm,nhiều nước, thơm 8,5đ
    + Service : kỹ năng làm tình tốt 8đ
    + Thái độ : chiều khách các kiểu con đà điểu luôn 8,5đ

SERVICE CÁ NHÂN :

+ Hôn ( môi và vếu ) : Có
    + HJ + BJ : Có
    + Wc : Ko
    + CIA ( Come In Alo ) : Ko
    + Tevet máng : Có
    + Chơi lỗ nhị : Ko
    + Tắm chung : Có
    + Qua đêm : Có

THÔNG TIN LIÊN LẠC :

+ Nghệ danh : Bông Mai 626
    + Tuổi, năm sinh : U96
    + Giá cả : 400k/s
    + Loại hàng : gái gọi hà nội
    + Địa chỉ làm việc : Gái Gọi Trần Duy Hưng
    + Thời gian làm việc : từ 10h sáng đến 2h sáng hôm sau
    + Giá phòng nn : 150k/h , phòng đẹp, sạch, an toàn

THỂ HIỆN VĂN HÓA KHI CHECK HÀNG TẠI GIRL CHẢNH :

+ Đọc kỹ thông tin trước khi check.
    + Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng gái gọi .
    + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
    + Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục...
    + Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
    + AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

HÌNH ẢNH EM HÀNG :

gai-goi-girlchanh (1).jpg gai-goi-girlchanh (2).jpg gai-goi-girlchanh (3).jpg gai-goi-girlchanh (4).jpg gai-goi-girlchanh (5).jpg gai-goi-girlchanh (6).jpg gai-goi-girlchanh (7).jpg gai-goi-girlchanh (8).jpg gai-goi-girlchanh (9).jpg gai-goi-girlchanh (10).jpg gai-goi-girlchanh (11).jpg gai-goi-girlchanh (12).jpg gai-goi-girlchanh (13).jpg gai-goi-girlchanh (14).jpg gai-goi-girlchanh (15).jpg gai-goi-girlchanh (16).jpg

Quân CấnQuocthanh1990 thích bài này.
  2. taiga

GirlChanh Member

2
    0
    Nam
    hà nội
    thank rp chúc ngon trym

3. Ninh con

GirlChanh Member

Có đúng như trong ảnh ko vạy