1. Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Girl Chảnh Việt Nam
    Diễn đàn check hàng Gái Gọi Hà Nội - Chia sẻ thông tin Gái Gọi Uy Tín và check hàng đảm bảo số 1 tại Việt Nam.
  2. Welcome to Girl Chảnh
    Hãy đăng ký làm thành viên tại Girl Chảnh để giao lưu trò chuyện và sử dụng hết các tính năng của diễn đàn.

Lượt xem: 7,713

1. Louis+

Louis+ Huyền Thoại 1 Checker
    NHÀ CUNG CẤP UY TÍN

4
    Nam
    Hà Nội

Chào anh em checker gái gọi hà nội tại girl chảnh

Bảo Nhi - 1 em gái gọi học Sư Phạm ra trường nhưng chưa xin được việc nên đi dậy gia sư kèm cho các cháu học sinh. Với đồng lương dạy kèm hàng giờ ít ỏi ko đủ chi tiêu và sinh hoạt nên em đã tham gia Cộng Đồng Girl Chảnh với mong muốn kiếm thêm thu nhập cũng như được gặp gỡ giao lưu và phục vụ các anh zai dâm đãng thèm khát thể xác và sinh lý cao.
    Hàng Tình Cảm - Ngoan - Nhẹ Nhàng

ĐÃ THAM GIA GỬI ĐẦY ĐỦ ẢNH KO CHE MẶT EM HÀNG VÀ PHÍ BẢO LÃNH HÀNG - CAM KẾT KHÔNG TRÁO HÀNG - SAI PHẠM HOÀN TIỀN GẤP ĐÔI VÀ NHẬN SỰ XỬ LÝ NGHIÊM KHẮC NHẤT CỦA BQT GC.

ĐÁNH GIÁ VÀ NHẬN XÉT :

+ Ngoại hình và khuôn mặt : Chiều cao 1m59 chưa đi dép guốc. Khuôn mặt duyên hiền. Có lẽ ấn tượng cái nhìn đầu tiên là khuôn mặt hiền dịu dễ gần của e.
    + Vòng 1 : Vếu hệ cam bóp vừa tay, hàng thật bóp, hôn đầu ty thoải mái
    + Vòng 2 : Eo thon gọn, cân đối với thân hình
    + Vòng 3 - Mông cong trắng mịn. Bym thuộc hệ dâm nhiều nước, lông lá tươi tốt ae yên tâm vét máng và nện vì nước nhiều ko bao giờ dùng gel bôi trơn.
    + Service : Đủ món, hôn liếm từ trên xuống nhẹ nhàng rất uyển chuyển tạo cảm giác phê sướng từ từ. Hj, Bj, Wc, Hôn Ty, Sóc lọ, Đá lưỡi rất ngọt
    + Thái độ : Thuộc Tip hàng tình cảm, nhẹ nhàng. Em ngoan biết ý và chủ động.

SERVICE CÁ NHÂN :

+ Hôn ( môi và vếu ) : Có ( y/c răng miệng sạch sẽ )
    + HJ + BJ : Có
    + Wc : Có
    + CIA ( Come In Alo ) : Không
    + Tevet máng : Có ( cam kết có cho khách tevet )
    + Chơi lỗ nhị : Không
    + Tắm chung : Có
    + Qua đêm : Có ( giá cả tự thỏa thuận )

THÔNG TIN LIÊN LẠC :

+ Nghệ danh : Bảo Nhi 077
    + Tuổi : 1996
    + Giá cả : 400k/1slot
    + Khu vực : gái gọi hà nội
    + Loại hàng : gai goi
    + Địa chỉ làm việc : ĐÀO TẤN - NKT
    + Thời gian làm việc : 10h sáng tới 24h đêm ( qua đêm giá cả tự thỏa thuận )
    + Giá phòng nn : 120k sạch sẽ, thoáng mát ,an toàn và đầy đủ tiện nghi

THỂ HIỆN VĂN HÓA KHI CHECK HÀNG TẠI GIRL CHẢNH :

+ Đọc kỹ thông tin trước khi check.
    + Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng .
    + Không nhắn tin gọi điện trêu đùa, khi nào thực sự muốn gặp thì hãy liên lạc với em hàng.
    + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
    + Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục...
    + Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ và thoải mái để 2 bên cùng vui vẻ và phục vụ như mong muốn.
    + Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

HÌNH ẢNH EM HÀNG :

gai-goi1.jpg gai-goi2.jpg gai-goi3.jpg gai-goi4.jpg gai-goi5.jpg gai-goi6.jpg gai-goi7.jpg gai-goi8.jpg gai-goi9.jpg gai-goi10.jpg gai-goi11.jpg gai-goi12.jpg gai-goi13.jpg gai-goi14.jpg gai-goi15.jpg

Quân CấnBepbi thích bài này.
  2. Chimdoi

GirlChanh Member

5
    Nam
    Hà Nội
    Trông em xinh thế này mà chưa có rp nào nhỉ. Không biết có đúng ảnh và được bao nhiêu% so với ảnh cũng như cam kết nhỉ

vyoanh920Louis+ thích bài này.
  3. Louis+

Louis+ Huyền Thoại 1 Checker
    NHÀ CUNG CẤP UY TÍN

4
    Nam
    Hà Nội
    Đúng ảnh 100% nhé. Ngoài tôi đảm bảo em ấy xinh hơn ảnh, ko đúng tôi hoàn lại tiền cho ông. Ok

vyoanh920 thích bài này.
  4. BaoNhi077

GirlChanh Member

1
    Nữ
    Đào Tấn
    Nay em đi làm rồi ạ. Các anh rảnh qua gặp em nhé, Em có nhận đi qua đêm nữa ạ.
    Em làm từ 12h trưa tới đêm