Thông Báo Đăng Ký Và Sét Duyệt Nick Nhà Cung Cấp Đăng Hàng Tại Girl Chảnh

Thảo luận trong 'Hỗ Trợ - Giải Quyết Khiếu Nại' bắt đầu bởi Chánh Tổng, 16/4/18.

1. Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Girl Chảnh Việt Nam
    Diễn đàn check hàng Hà Nội - Chia sẻ thông tin gái gọi uy tín và check hàng đảm bảo số 1 tại Việt Nam.

1. Chánh Tổng

Chánh Tổng Đao Phủ GC
    Girl Chảnh Entertainment THÀNH VIÊN BQT

91
    213
    Đăng ký sét duyệt mới nhất cho các Nhà Cung Cấp muốn đăng hàng lên diễn đàn.

MIỄN PHÍ SÉT NICK LÊN NHÀ CUNG CẤP

Yêu Cầu :

MẪU ĐƠN ĐĂNG KÝ NHÀ CUNG CẤP HÀNG :

Quy định mới BQT yêu cầu trước khi đăng tải hàng mới lên GC.

Mọi thông tin đăng ký vui lòng bình luận tại topic này và gửi mẫu đơn về hòm thư : support@girlchanh.com

2. HOA LAN

HOA LAN Chym Cứng Cấp
    GirlChanh Member

73
    2
    Nam
    hà nội
    em xin đăng kí làm nhà cũng cấp và nạp tiền đăng bài cho 4 em hàng trung tâm và kiểm định mong mod xét duyệt cho em

3. thaiduong 93

thaiduong 93 Trai Dậy Thì
    GirlChanh Member

28
    3
    Nam
    HCM
    em xin phép được đăng kí nhà cung cấp ạk ! e xin hứa sẽ làm tốt và cùng các em góp vui cho diễn đàn ạk

4. Ngọc vân

Ngọc vân Checker Lăng Xê Hàng
    NHÀ CUNG CẤP

56
    4
    Nữ
    Ha noi
    Mod set nick ncc em vs ạ

5. HOA LAN

HOA LAN Chym Cứng Cấp
    GirlChanh Member

73
    2
    Nam
    hà nội
    em đã gửi mail và nhắn tin cho mod rồi mong mod tạo điều kiện nhắn tin giúp em đăng kí nhà cung cấp với

6. bin nguyễn

bin nguyễn Trai Dậy Thì
    GirlChanh Member

11
    0
    Nam
    hà nội
    Hiện tại có 5 7 em hàng cần lên sóng mong mod tạo điều kiện sét duyệt níc nnc cho em và cam kết thực hiện đúng nội quy diễn đàn đóng góp sự phát triển diễn đàn

7. checkerdamdang

checkerdamdang Trai Mới Lớn
    GirlChanh Member

5
    0
    Nam
    sài gòn
    trong tay e hiên đang có 5 em hàng . em xin phép được làm nhà cung cấp sài gòn . quân 10 với gò vấp. quân 8 . xin mod set duyệt giup e . e xin cảm on !

8. checkerdamdang

checkerdamdang Trai Mới Lớn
    GirlChanh Member

5
    0
    Nam
    sài gòn
    e đã gưởi thông tin về hòm thư xin ban quan trị xét cho em ncc với ạk