500k  Cái Nắng Và Nóng Được Xoa Dịu Bởi Quỳnh Anh Cầu Giấy

Thảo luận trong 'Report Trả Bài Đánh Giá Hàng Họ HN' bắt đầu bởi Ballantines, 5/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Bài Viết Đã Khóa
  1. Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Girl Chảnh Việt Nam
    Diễn đàn check hàng Gái Gọi Hà Nội - Chia sẻ thông tin Gái Gọi Uy Tín và check hàng đảm bảo số 1 tại Việt Nam.
  2. Welcome to Girl Chảnh
    Hãy đăng ký làm thành viên tại Girl Chảnh để giao lưu trò chuyện và sử dụng hết các tính năng của diễn đàn.

Lượt xem: 2,643

1. Ballantines

GirlChanh Member

4
    6
    Nam
    Cầu Giấy
    Đánh giá nhanh cho anh em
    Check ở nn phucgia ở phố dichvong , nn sạch sẽ
    Chủ nhật mà vẫn phải đi làm, Đi làm về nóng bức vào thuê phòng tắm rửa mát mẻ thì 10ph sau e gõ cửa , bước vào phòng e cười nhẹ và chào hỏi ..rõ là hiền Mặt xinh , cao tầm 1m62 hoặc 63 Em tắm rửa xong ra và ôm lấy mình hôn đầu tu rồi rê lưỡi từ từ xuống dưới , bj hj đá bj liếm cột đầy đủ , xong e định vần mình lên mình bảo e từ từ cứ bj a 1 lúc nữa vì a vừa đi làm về mệt thế là e ngoan ngoãn cắm đầu xuống bj
    Rồi mình đổi tư thế , hôn môi 1 tý thì e hơi gượng lại , mình cũng thôi và bắt đầu cúi xuống tevet và tay bóp vếu , vếu hơi nhão nhưng cũng tạm ok rồi Vì nắng và mệt vs lâu chưa quan hệ nên dập được lúc là phọt Ra về làm câu a sẽ gặp lại em , nhất định phải gặp lại e lần nữa Cảm ơn anh em diễn đàn và chúc e quỳnh anh đông khách
    Hàng rất ok anh em nên check

link bài viết : https://girlchanh.net/threads/doc-q...nh-dang-cao-mat-xinh-400k-cung-sieu-mau.7724/

thich_ciaHUAWEI68 thích bài này.
  2. HUAWEI68

GirlChanh Member

278
    196
    Nam
    Hà nội
    Thank rp!
    Mừng bro ngon trym

3. Vinataba1102

GirlChanh Member

25